ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
66 |
ทองแดง |
13 |
1. นางสาวนลินนิภา ไตรสุวรรณ 2. นางสาวพิมพิกา สุนทรภพ |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
2 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะฟุตซอลยิงประตู (ชาย) ม.1-ม.3 |
49 |
เข้าร่วม |
4 |
1. นายจักรรัตน์ พรมแก้ว 2. นายธนวิน คงคาวงศ์ 3. นายนนท์ปวิธ สะใบงาม 4. เด็กชายประสงค์ ลักษโณสุรางค์ 5. นายสรศักดิ์ เนียมสงค์ |
1. นายนพรัตน์ สมบัติ |
3 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะฟุตซอลยิงประตู (หญิง) ม.4-ม.6 |
49 |
เข้าร่วม |
5 |
1. นางสาวชรันภรณ์ อัศดรกาญจน์ 2. เด็กหญิงรุ่งนภา ปัญญาอาด 3. นางสาวสุรัมภา สุวรรณเดชา 4. นางสาวอมรรัตน์ ถือทอง 5. นางสาวโศรมณฑ์ อินนุพัฒน์ |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
4 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะฟุตซอลยิงประตู (ชาย) ม.4-ม.6 |
49 |
เข้าร่วม |
6 |
1. นายณัฐชนน เลขา 2. นายนาวา พรหมสุทธิ์ 3. นายภคนันท์ แป้นเขียว 4. นายวชิรพล คันธรักษ์ 5. นายสุเมธ รุ่งโรจน์ |
1. นายนพรัตน์ สมบัติ |
5 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเดาะบอล (ชาย) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายสรศักดิ์ เนียมสงค์ |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
6 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเดาะบอล (ชาย) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกฤษกร เลขมาศ 2. นายนาวา พรหมสุทธิ์ |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะตะกร้อข้ามตาข่าย (ชาย) ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายเสฏฐวุฒิ โชธนะโชติ 2. เด็กชายไชยวัฒน์ แตงเอี่ยม |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะตะกร้อข้ามตาข่าย (ชาย) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนพล ปรีชา 2. นายพุทธิพรรณ โพธิ์ทอง |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
9 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการตี (ชาย) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ สังวรินทร์ 2. เด็กชายภูเดช บรรจงกาล 3. เด็กชายสุนทร สุวรรณแก้ว |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
10 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการวาง (ชาย) ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กชายณภัทรพงศ์ เสนาทอง 2. เด็กชายอนุวัฒน์ สีนารา 3. เด็กชายเขมทัต พิชัยกาล |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |
11 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการวาง (หญิง) ม.4-ม.6 |
73 |
เงิน |
6 |
1. นางสาววนิดา บัวแก้ว 2. นางสาววิยะดา เงินทอง 3. นางสาวศิตา ศรีรีภพ |
1. นางรุสนานี รัตนวิจิตร |